da
Bayanin samfur:
Ƙwallon niƙa don taro na farko SAG niƙa yana nufin ƙwallan niƙa da aka caje a cikin niƙa kafin injin SAG ya kai ƙarfin ƙira (ko samarwa na yau da kullun).Saboda rashin kwanciyar hankali na sigogin aiki, ƙwarewar ma'aikaci, ciyar da ma'adinai da tasiri akai-akai tsakanin ƙwallo da layi, waɗannan yanayi na iya haifar da fashewar ƙwallo ko layi don rage rayuwar sabis, wanda ke shafar samar da gwaji da ƙara ƙarin caji.
Bayan bincike da gwaje-gwaje da yawa, dangane da yanayin nawa, Goldpro ya haɓaka ƙwallan niƙa don maƙallan taro na farko na SAG.Ana yin gyaran gyare-gyare na ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙafa ta hanyar inganta kayan aiki da kuma tsarin kula da zafi mai dacewa.Waɗannan ƙwallo na niƙa tare da tsayin daka da tsayin daka mai dacewa na iya tabbatar da ƙarfin ƙira ko da yake daidaitawa da irin wannan yanayin aiki mai tsanani da kuma rage tasiri a kan masu layi.Ta hanyar yin aiki a cikin ma'adinan ma'adinai, ya inganta haɓaka samar da ƙira da rage farashi.
Amfanin Samfur:
Kula da inganci:
Tsananta aiwatar da ISO9001: tsarin 2008, kuma ya kafa tsarin sarrafa samfuran sauti da tsarin sarrafawa, tsarin gwajin ingancin samfur da tsarin gano samfuran.
Tare da na'urorin gwajin ingancin iko na ƙasa da ƙasa, ƙayyadaddun gwajin sun cancanta tare da tsarin ba da takardar shaida na CNAS (Sabis ɗin Sabis na Amincewa na Ƙasar Sin don Ƙimar Daidaitawa);
An daidaita ma'aunin gwaji tare da SGS (Ma'auni na Duniya), Lake Silver (US Silver Lake), da Ude Santiago Chile (Jami'ar Santiago, Chile) dakunan gwaje-gwaje.
Uku "dukan" ra'ayi
Tunani “dukan” guda uku sun haɗa da:
Gabaɗayan gudanarwa mai inganci, sarrafa ingancin tsari gabaɗaya da shiga cikin gudanarwa mai inganci.
Gabaɗayan gudanarwa mai inganci:
Gudanar da ingancin yana kunshe a kowane bangare.Gudanar da ingancin ba wai kawai ya haɗa da ingancin samfur ba, amma kuma yana buƙatar la'akari da abubuwa kamar farashi, lokacin bayarwa da sabis.Wannan shi ne mahimmin duk ingantaccen gudanarwa.
Gabaɗayan sarrafa ingancin tsari:
Ba tare da tsari ba, babu sakamako.Gabaɗayan sarrafa ingancin tsari yana buƙatar mu mai da hankali kan kowane bangare na sarkar darajar don tabbatar da sakamako mai inganci.
Gaba ɗaya shiga cikin ingantaccen gudanarwa:
Gudanar da inganci alhakin kowa ne.Dole ne kowa ya mai da hankali ga ingancin samfurin, gano matsaloli daga aikin nasu, da inganta su, don ɗaukar alhakin ingancin aikin.
Hudu" komai" ra'ayi
Hudu "komai" ingancin ra'ayi ya hada da: duk abin da abokan ciniki, duk abin da dogara a kan rigakafin, Komai magana da bayanai, duk abin da aiki tare da PDCA sake zagayowar.
komai don abokan ciniki.Dole ne mu mai da hankali kan buƙatun abokan ciniki da ƙa'idodi kuma mu kafa manufar abokin ciniki da farko;
Komai yana dogara ne akan rigakafi.Ana buƙatar mu kafa ra'ayi na rigakafin rigakafi, hana matsaloli kafin su faru, da kuma kawar da matsalar a ƙuruciyarta;
Komai yana magana da bayanai.Ya kamata mu kirga da kuma nazarin bayanai don gano tushen don gano ainihin matsalar;
Komai yana aiki tare da zagayowar PDCA.Ya kamata mu ci gaba da inganta kanmu kuma mu yi amfani da tunanin tsarin don samun ci gaba mai kyau.